Cảm biến tiệm cận Turck NI15-M30-AP6X/S120
  • Đăng ngày 08-05-2018 05:02:24 PM - 1182 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: NI15-M30-AP6X/S120
    • Cảm biến điện từ +120 °C – M30 – 3-wire DC.
    • Kích thước: Ø30 x 97 mm.
    • Khoảng đo: 15 mm.
    • Ngõ ra: , PNP.
    • Điện áp hoạt động: 10 ... 30 VDC.