QUẠT LÀM MÁT BIẾN TẦN MELCO MMF-09B24DH
  • Đăng ngày 18-04-2018 03:47:59 PM - 1389 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: Melco Mmf-09b24dh
  • Model:MMF-09B24DH
    Size: 90*90*25mm
    Voltage: 24V
    Current: 0.12A
    Uses: Fuji inverter dedicated fan
    Manufacturer: Mitsubishi
    Tình trạng sản phẩm:
    Model:MMF-09B24DH
    Size: 90*90*25mm
    Voltage: 24V
    Current: 0.12A